Yanzu muna da rukunin tallace-tallace na mutum ɗaya, ƙungiyar shimfidawa, ƙungiyar fasaha, ƙungiyar QC da rukunin fakiti. Yanzu muna da tsauraran matakai masu inganci don kowace hanya. Hakanan, duk ma'aikatanmu sun ƙware a cikin horon bugawa don Ptz Vehicle Camera,Gimbal Kamara,Hybrid Kamara,4k Gimbal Kamara,Robot Kamara. Amince da mu kuma za ku sami ƙarin. Da fatan za a ji daɗin tuntuɓar mu don ƙarin bayani, muna ba ku tabbacin kulawar mu a kowane lokaci. Samfurin zai wadata ko'ina cikin duniya, kamar Turai, Amurka, Australia, Cape Town, Italiya, Albania, Burundi. Za mu fara kashi na biyu na dabarun ci gaban mu. Kamfaninmu yana kula da "farashi masu ma'ana, ingantaccen lokacin samarwa da kyakkyawan sabis na tallace-tallace" azaman tsarin mu. Idan kuna sha'awar kowane samfuranmu da mafita ko kuna son tattauna tsari na al'ada, tabbatar da jin daɗin tuntuɓar mu. Mun kasance muna sa ido don ƙirƙirar alaƙar kasuwanci mai nasara tare da sabbin abokan ciniki a duniya nan gaba.
Bar Saƙonku