Ma'anar High Ma'anar EO IR tsarin - 12um 640 * 512 20 ~ 100 na Motar tashar jiragen ruwa ta hanyar IP - masana'antar masana'anta da masana'antun - Savgood




    Cikakken Bayani

    Girma

    Muna jaddada ci gaba da gabatar da sababbin samfurori da mafita a cikin kasuwa kowace shekara donIr Ptz Kamara,Kamara Zuƙowa Drone,Kyamarar Gimbal Bibiya ta atomatik, Don inganta ingancin sabis ɗinmu, kamfaninmu yana shigo da babban adadin na'urori masu ci gaba na ƙasashen waje. Maraba da abokan ciniki daga gida da waje don kira da tambaya!
    Babban ma'anar Eo Ir System - 12um 640*512 20 ~ 100mm Motar AF Lens VOx Thermal Kamara IP - SavgoodDetail:

    Samfura

    SG-TCM06N2-M20100

    Sensor

    Sensor HotoVOx microbolometer mara sanyi
    Ƙaddamarwa640 x 512
    Girman Pixel12 μm
    Spectral Range8-14m
    NETD≤40mK@25℃, F#1.0

    Lens

    Tsawon Hankali20 ~ 100mm Motar Lens
    Zuƙowa na gani5x
    Zuƙowa na Dijital8x
    F DarajarF0.8~F1.1
    FOV21.7°~4.4°

    Bidiyo

    MatsiH.265/H.264/H.264H
    Hoton hotoJPEG
    Launi mai launiTaimako: White Hot, Black Hot, Iron Red, Bakan gizo 1, Fulgurite, Bakan gizo 2, Fusion, Blue Red, Amber, Arctic, Tint
    Rafukan ruwaBabban Rafi: 25fps @ (704×576), 25fps@(352×288) Rafi Mai Rarraba: 25fps@(704×576), 25fps@(352×288)

    Cibiyar sadarwa

    Ka'idar Sadarwar SadarwaIPv4/IPv6, HTTP, HTTPS, Qos, FTP, SMTP, UPnP, DNS, DDNS, NTP, RTSP, RTP, TCP, UDP, DHCP, PPPoE, 802.1X, IP Filter
    Haɗin kaiBayanan Bayani na ONVIF S, Buɗe API, SDK
    Max. Haɗin kai20

    Hankali

    Al'ada EventGano Motsi, Gano Audio, Rikicin Adireshin IP, Samun Ba bisa Ka'ida ba, Ƙaƙƙarfan Ma'ajiya
    IVS ayyukaTaimakawa ayyuka masu hankali:Tripwire, Gano shingen shinge, Kutse,Gano Matsala.
    Gane WutaTaimako
    InterfaceEthernet4PIN Ethernet tashar jiragen ruwa, 10M/100M kai - daidaitawa
    Ƙararrawa Shiga/Fita1/1
    Saukewa: RS485Taimako
    Ƙaddamarwa50Hz: 25fps@(704×576)
    Ƙarfin ajiyaKatin Micro SD, har zuwa 256G
    Tushen wutan lantarkiDC 9 ~ 12V (Shawarwari: 12V)
    Yanayin Aiki- 20°C~+60°C/20% zuwa 80% RH
    Yanayin Ajiya-40°C~+65°C/20% zuwa 95%RH
    Girma (L*W*H)Kimanin 224mm*152*152mm
    NauyiKimanin 2.1kg

    Hotuna dalla-dalla samfurin:

    High definition Eo Ir System - 12um 640*512 20~100mm Motorized AF Lens VOx Thermal Camera IP – Savgood detail pictures


    Jagoran Samfuri masu dangantaka:

    Bear "Abokin ciniki na farko, Madalla da farko" a cikin zuciya, muna aiki tare da abokan cinikinmu tare da samar musu da ingantattun sabis na ƙwararru don Babban ma'anar Eo Ir System - 12um 640 * 512 20 ~ 100mm Motar AF Lens VOx Thermal Kamara IP - Savgood, Samfurin zai ba da kyauta ga duk duniya, kamar: Italiya, Kenya, Swiss, muna da cikakken layin samar da kayan aiki, layin hadawa, tsarin kula da inganci, kuma mafi mahimmanci, muna da fasahar haƙƙin mallaka da yawa da gogaggun fasaha & ƙungiyar samarwa, ƙungiyar sabis na tallace-tallace masu sana'a. Tare da duk waɗannan fa'idodin, za mu ƙirƙiri "samfuran alamar kasa da kasa na nailan monofilaments", da kuma yada samfuranmu zuwa kowane lungu na duniya. Muna ci gaba da motsawa kuma muna ƙoƙarinmu don yin hidima ga abokan cinikinmu.

  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Rukunin samfuran

      Bar Saƙonku